BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Q JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA
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Tovuti: www.hipc.go.tz

TANGAZO

UTARATIBU WA KULIPIA ADA ZA MWAKA (RETENTION FEE) KWA NJIA
YA MTANDAO
Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwatangazia \Wataalam
wote wenye Usajili wa kudumu (FRP & ERP) kuwa utaratibu wa kufanya malipo
ya ada za mwaka kwa njia ya mtandao umeanza. Hivyo; kwa tangazo hili
tunaombwa kuzingatia yafuatayo

1. Maombi ya ada za mwaka yatafanyika kwenye mfumo
(hprs.moh.go.tz) katika kipengele cha Licensing.

2. Wataalam wote waliosajiliwa kwa usajili wa kudumu (FRP/ERP)
kabla ya mfumo kuanza wanatakiwa kuingiza taarifa zao za awali,
elimu na vyeti vya taalauma kwenye mfumo wa usajili kwa ku-
login na sio ku-create account kwakutumia Email na Password
atakayopatiwa kutoka ofisi ya Msajili. (Usiingie kwenye mfumo
kabla ya kupatiwa email na password)

3. Zoezi hili litakwenda kwa awamu ambapo waliosajiliwa mwaka wa
fedha 2020/2021 na 2021/2022 wataanza kuingia kwenye mfumo
kadri watakavyokuwa wakipatiwva Email na password kutoka
ofisi ya Msaijili na kuendelea kulipia ada za mwaka.

4. Kwa Wataalam waliosajiliwa kuanzia mwaka wa fedha 2019/2020
kurudi nyuma wataendelea kuomba control namba ofisini ikiwa ni
Pamoja na kupata taarifa za malimbikizo ya madeni yao.

5. Mtaalam ambaye atakuwa na malimbikizo ya madeni ya ada za
mwaka hataweza kuingia kwenye mfumo mpaka amelipia madeni
yake.

6. Wataalam wote watapaswa kuingiza taarifa zao kwenye mfumo ili
waendelee kutambulika na Baraza kwa mujibu wa Sheria
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